Mama Kwa Watoto

Tunahitajika kuongea maneno ya kutia moyo na kuwajenga watoto wetu nyakati zote. Sisi tuna nafasi kubwa sana katika maisha ya watoto wetu hivyo jinsi tunavyoongea nao ni muhimu sana, katika umri wowote walionao.

Tunahitajika pia kuwaonyesha upendo kwa vitendo kama kukumbatia, kushika mkono n.k. Tusipofanya hivyo sisi, basi watautafuta mahali pengine.

Tuwatamkie watoto wetu baraka za biblia katika maisha  yao, na ya watoto wao.

Tunapaswa kutawala hisia zetu hasa za hasira pale wanapotukosea au kufanya kinyume na matarajio yetu.

Hujachelewa, kama bado haujaanza kufanya hayo yote, usisite, anza sasa.

Ubarikiwe.

Advertisements

One thought on “Mama Kwa Watoto

  1. Emen. Kila siku tumuombe Mungu atuwezeshe kutembea ktk tunda la Roho! Kwa wale wenye ndoa pia tumuombe Mungu atusaidie kuwa na ndoa ambazo watoto wetu watazitamani wakiwa wakubwa. Yupo rafiki yangu mmoja aliyewahi kuniambia anatamani ndoa ya wazazi wake! Ni baraka iliyoje kuwa mfano wa kuigwa kwa watoto wetu na hata jamii kwa ujumla.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s