Mjadala

Unaielewaje mistari hii

WIM. 2:7

Nawasihi, enyi binti za Yerusalemu, Kwa paa na kwa ayala wa porini, Msiyachochee mapenzi, wala kuyaamsha, Hata yatakapoona vema yenyewe.

Advertisements

3 thoughts on “Mjadala”

  1. shalom! mimi hii mistari ninaielewa kwamba vijana wote wasichana na wavulana tusijiingize katika vitendo vya ngono au mapenzi kabla hatujajipanga vizuri kimaisha mfano kama wewe ni kijana mwanafunzi wa chuoau sekondari hutakiwi kujiingiza katika mahusiano ya kimapenzi au vitendo vya ngono mpaka utakapohitimu masomo ukatafuta kazi ukapata ndio unatafuta mchumba sawasawa na neno la Mungu.Amen Barikiwa na Bwana Yesu

  2. Shalom mama wa Kristo, nimlivyomwelewa mwandishi ni kuwa usianze mapenzi kabla ya wakati wake, subiria hadi hapo utakapoolewa ndipo utakapojipatia kibali kwa Mungu pia.

  3. Kila jambo na wakati wake na kila aaminie na kuzishika amri za Mungu hana budi kuzingatia hayo!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s