Usiyachocher Mapenzi Kabla ya Muda!

Wimbo bora. 2:7
“Nawasihi, enyi binti za Yerusalemu, Kwa paa na kwa ayala wa porini, Msiyachochee mapenzi, wala kuyaamsha, Hata yatakapoona vema yenyewe.”

Wimbo bora 8:4
“Nawasihi, enyi binti za Yerusalemu, Kwani kuyachochea mapenzi, au kuyaamsha, Hata yatakapoona vema?”

Kitabu cha wimbo uliobora kimejaa mashairi ya kimapenzi kwa watu waliokwenye ndoa na wale ambao wanaelekea honeymoon. Katikati ya mashairi haya mtunzi amewaasa binti za yerusalem yaani binti wanaomjua Mungu kutochochea mapenzi wala kuyaamsha hata yatakapoona vyema. Ni wakati gani yanaona vyema? Wakati ukiwa kwenye ndoa maana ndio wakati ambapo Mungu ameruhusu mwanamke na mwanaume kuhusiana kimapenzi.

Kwanini amewasihi binti peke yao? Sababu ni ukweli usiopingika kuwa bint unanafasi kubwa sana katika kuchochea mapenzi. Ukiwa na mchumba unapaswa kuulinda utakatifu na kutokuongea, kuchat mambo yanayochochea mapenzi. Wanaume ni rahisi sana kufikiria kuhusu jambo hilo na kukutext, wewe kama bint onyesha msimamo kwa kutoendeleza mazungumzo ya aina hiyo maana ni rahisi kuwaingiza mtegoni.

Nakusihi ee bint uliye mpokea Yesu, usiyachochee mapenzi hadi yatakapoona vyema!!!

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s