Kubali Majibu Kutoka Kwa Mungu

Watu wengi tunamaswali mengi katika maisha yetu. Nifanyeje niweze kufanikiwa, nifanyeje nipate mke/mume, nifanyeje nibarikiwe, nifanyeje niweze kumtumikia Mungu n.k. Tunafahamu mwenye majibu ya maswali yetu ni Mungu pekee na humwendea na maswali haya ili kupata majibu. Cha kushangaza hatutaki kusikia majibu yake bali tunataka majibu ambayo tunayataka!!

Unapomwendea Yesu kutafuta majibu ya maswali yako uwe tayaru kupokea majibu yake. Kama hautaki kuyapokea majibu toka kwa Mungu sawasawa na mipango yake kwako haina haja kupoteza muda kuomba. Tunakuwa kama yule tajiri aliyemuuliza Yesu afanye nini ili aweze kuurithi ufalme wa mbinguni, alipoambiwa auze vyote na kuwapa masikini halufurahishwa na akaondoka kwa huzuni.

Kama unaamini Mungu ndiye mwenye majibu ya maswali yote, kuwa tayari kuyapokea majibu toka kwake maana yeye anaujua mwisho wetu kabla ya mwanzo na anatuwazia mema siku zote.

Advertisements

One thought on “Kubali Majibu Kutoka Kwa Mungu

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s