Ombea Mwenzi Wako

Kila mwanandoa anapaswa kumuombea sana mwenzi wake na ndoa kwa ujumla. Wanawake mara nyingi wamekuwa wakiomba sana kwa ajili ya waume zao na watoto hadi wanasahau kujiombea na unakuta mume hana hata muda wa kuomba. Kama ambavyo musa alihitaji watu wa kumshika mikono yake ili aweze kuwainua wana wa Israel mbele za Mungu ndivyo ambavyo mke anahitaji mume amshike mkono ili aweze kuiinua nyumba yake mbele za Mungu. 

Shetani hamtafuti mume pekee, au watoto tu bali humtafuta kila mwanadamu, kila mwanandoa kila wakati. Omba kwa ajili ya mkeo Mungu amtie nguvu kukabili majukumu yake kama mke, mama, mwajiri, mwajiriwa, mzazi, mlezi,mfariji, msaidizi n.k. Omba kwa ajili ya mumeo ili aweze kukabili majukumu yake kama baba, mume, mwajiri, mwajiriwa, kiongozi wa familia, provider n.k.

Maombi ni silaha kwa kila mwamini. Omba bila kukoma. Omba na usichoke. 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s