Majukumu ya Mwanaume kwenye Familia

Shalom
Leo nataka nipate mawazo yenu wapendwa juu ya familia na ndoa. Je mwanaume anapaswa kufanya mambo gani kwa familia yake na mke wake? Majukumu na wajibu wake ni nini? Tuchangie kwa pamoja kwa kadiri ya uelewa wako iwe upo kwenye ndoa au la.

Advertisements

One thought on “Majukumu ya Mwanaume kwenye Familia”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s