Mwanamke Mapishi

Mwanamke ni lazima ujue kupika. Hakuna kisingizio kuwa nimesoma boarding tangu std one, mama hajanifundisha kupika, sina muda wa kupika n.k. Kupika kwa mwanamke ni heshima, ni sifa na ni wajibu. Kama unaweza kupata muda wa kuwa facebook basi unaweza kupata muda wa ku google mapishi mbalimbali na kujifunza. Sio rahisi ukapika kila siku lakini haifai mwanamke wiki nzima hujapika kabisa nyumbani kwako. Jitahidi kwa hali yoyote uwe ndio mpishi bora kuliko msichana wako wa kazi, hii inaleta heshima. Sio siku ukiingia jikoni watu wanatamani umwachie tu dada apike.

Jifunze mapishi mbalimbali kuanzia breakfast, appertizers, main course, soup, juices, disserts n.k. na kutoka maeneo mbalimbali yani Indian, Thai, American, Tanzanian n.k. Sio kazi ya siku moja lakini tangu unapoanza kujua kupika anza kijifunza kidogo kidogo, waweza weka ratiba kila mwezi unajifunza mapishi mapya mawili au moja baada ya mwaka utakuwa mbali sana. Tumia internet vizuri yaani itakufanya uwe chief cook hadi watu wa nyumbani kwako watamani uwapikie kila siku. Anza sasa, anza leo, anza usingoje kesho. Pia mnaweza kuwa mnajifunza pamoja na nashost wako wakaribu mara moja kwa mwezi badala ya kupiga tu story mkazipiga jikoni mkijifunza mapishi. Inasaidia sana kuboresha urafiki na kuongeza ujuzi.

Advertisements

3 thoughts on “Mwanamke Mapishi”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s