Mwanamke ni Jeshi Kubwa

Shalom wana wa Mungu
Furahia kuzaliwa mwanamke, Mungu anakuthamini sana. Usikubali udanganyifu kuwa mwanamke ni mtu wa asiye na uwezo. Mungu alitambua kuwa dunia inahitaji mwanamke ili mwanaume aweze kuishi vizuri ndipo akasema si vyema mtu huyu awe peke yake.

Tangu agano la kale tumeona jinsi ambavyo Mungu amewatumia wanawake kutimiza mambo makubwa mfano Jeochebedi aliyemtunza Musa asiuwawe, nabii Debora aliyekuwa jasiri, Rahabu mkarimu aliyewahifadhi wapelelezi, Ruth kwa upendo aliyemtunza mkwe wake Naomi baada ya watoto wake wote wa kiume kufariki, Abigail kwa hekima na ukarimu aliyemzuia Daudi kufanya mauaji mkubwa, Mjane wa serepta aliyemlisha nabii Eliya, mwanamke mshunami aliyempa Eliya mahali pa kuishi.

Wengine ni Mariamu Magdalena na wanawake wengine waliombatana na Yesu siku zote wakiwahudumia wanafunzi na hata wanafunzi walipomkimbia msalabani wanawake hawa hawakumuacha hadi kaburini, Lydia aliyewatunza na kuwahudumia mitume n.k.n.k

Mifano yote hii inatuonyesha kuwa mwanamke akisimama katika zamu yake katika kanisa la Mungu mambo mkubwa yanafanyika. Usijidharau wala kudharau kile Bwana ameweka ndani yako. Mtumikie Bwana kwa uaminifu na hakika Mungu ataonekana, iwe ni kwa familia, wageni, watumishi wa Mungu au ni taifa, Simama ukatende.

Advertisements

One thought on “Mwanamke ni Jeshi Kubwa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s